Xuyên Không

Danh sách truyện audio Xuyên Không chọn lọc. Theo chân nhân vật chính vượt thời gian và không gian đến một thế giới khác, sử dụng kiến thức hiện đại để thay đổi vận mệnh, công thành danh toại.
Ác Bá Cậy Quyền Đánh Chết Người Giữa Phố Gặp Ngay Đệ Nhất Đao Khách Giả Danh Người Hầu thumbnail
13 Chương
Tu Tiên 19 views

Ác Bá Cậy Quyền Đánh Chết Người Giữa Phố Gặp Ngay Đệ Nhất Đao Khách Giả Danh Người Hầu

Trúc Cơ Review
5 (1)
Bị Kẹt Trong Bẫy Ở Rừng Hoang, Cô Gái Vô Tình Nhặt Được Anh Chồng Thú Nhân Dũng Mãnh thumbnail
6 Chương
Thú Nhân 47 views

Bị Kẹt Trong Bẫy Ở Rừng Hoang, Cô Gái Vô Tình Nhặt Được Anh Chồng Thú Nhân Dũng Mãnh

Tiểu Tịch Dao
5 (1)
Xuyên Không Làm Giống Cái Bị Tống Khứ Và Cuộc Gặp Gỡ 4 Thú Nhân Bí Ẩn Trong Hang Động thumbnail
10 Chương
Thú Nhân 92 views

Xuyên Không Làm Giống Cái Bị Tống Khứ Và Cuộc Gặp Gỡ 4 Thú Nhân Bí Ẩn Trong Hang Động

Tiểu Tịch Dao
5 (4)
Thiên Tài Khoa Học Tinh Tế Xuyên Về Thập Niên 70 Sở Hữu Công Nghệ Tương Lai Chấn Động Toàn Quân thumbnail
full
25 Chương
Xuyên Không 123 views

Thiên Tài Khoa Học Tinh Tế Xuyên Về Thập Niên 70 Sở Hữu Công Nghệ Tương Lai Chấn Động Toàn Quân

Uyển Linh
5 (1)
THIÊN KIM GIẢ BỊ ĐUỔI KHỎI NHÀ KẾ THỪA CỬA HÀNG THỜI KHÔNG CUNG CẤP VŨ KHÍ CHO QUÂN ĐỘI CỔ ĐẠI thumbnail
full
13 Chương
Cổ Đại 124 views

THIÊN KIM GIẢ BỊ ĐUỔI KHỎI NHÀ KẾ THỪA CỬA HÀNG THỜI KHÔNG CUNG CẤP VŨ KHÍ CHO QUÂN ĐỘI CỔ ĐẠI

Tống Uyển Story
5 (1)
XUYÊN VỀ NĂM 60 CÓ DỊ NĂNG NGỰ THÚ BỊ ÉP GẢ CHO LƯU MANH TA GỌI ĐÀN THÚ HOANG TỚI VẢ MẶT CỰC GẮT thumbnail
full
36 Chương
Xuyên Không 69 views

XUYÊN VỀ NĂM 60 CÓ DỊ NĂNG NGỰ THÚ BỊ ÉP GẢ CHO LƯU MANH TA GỌI ĐÀN THÚ HOANG TỚI VẢ MẶT CỰC GẮT

Tiểu Lăng
5 (1)
Xuyên Không Có Không Gian: Đại Tiểu Thư Lấy Lại Tài Sản Và Màn Trả Thù thumbnail
26 Chương
Xuyên Không 180 views

Xuyên Không Có Không Gian: Đại Tiểu Thư Lấy Lại Tài Sản Và Màn Trả Thù

Tiểu Tiên Linh
5 (4)
Xuyên Không Vào Thế Giới Quân Sự Nữ Đặc Công Đỉnh Cao Tái Xuất thumbnail
full
14 Chương
Xuyên Không 60 views

Xuyên Không Vào Thế Giới Quân Sự Nữ Đặc Công Đỉnh Cao Tái Xuất

Tiểu Tiên Linh
5 (1)
Đại Lão Huyền Học Xuyên Về Thập Niên 80 Làm Cảnh Sát Hình Sự Trổ Tài Bói Toán Phá Án Chấn Động thumbnail
23 Chương
Xuyên Không 168 views

Đại Lão Huyền Học Xuyên Về Thập Niên 80 Làm Cảnh Sát Hình Sự Trổ Tài Bói Toán Phá Án Chấn Động

Uyển Mộc
5 (9)
Cô Gái Mạt Thế Xuyên Không Năm 60: Có Dị Năng Hệ Mộc Giúp Gia Đình Vượt Nạn Đói thumbnail
full
10 Chương
Xuyên Không 79 views

Cô Gái Mạt Thế Xuyên Không Năm 60: Có Dị Năng Hệ Mộc Giúp Gia Đình Vượt Nạn Đói

Tiểu Tiên Linh
5 (1)
Xuyên Không Thập Niên 50 Ta Nhờ Hệ Thống Nghiên Cứu Khoa Học Thành Đại Lão thumbnail
full
28 Chương
Xuyên Không 244 views

Xuyên Không Thập Niên 50 Ta Nhờ Hệ Thống Nghiên Cứu Khoa Học Thành Đại Lão

Tuyết Minh
5 (1)
XUYÊN KHÔNG CÓ HỆ THỐNG NỮ CHÍNH BẬT HACK THÚ NGỮ ĐỘI TRƯỞNG HÌNH CẢNH PHÁ ÁN MẠNG CỰC CUỐN thumbnail
full
22 Chương
Xuyên Không 64 views

XUYÊN KHÔNG CÓ HỆ THỐNG NỮ CHÍNH BẬT HACK THÚ NGỮ ĐỘI TRƯỞNG HÌNH CẢNH PHÁ ÁN MẠNG CỰC CUỐN

Tiểu Lăng
5 (1)